தொழில்துறை இயந்திரங்களுக்கான இன்ஜயன்ட் DHK350-3-15A துளைவழி நழுவு வளையம்
சுருக்கமான விளக்கம்:
தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
விவரக்குறிப்பு
DHK350-3-15A
முக்கிய அளவுருக்கள்
சுற்றுகளின் எண்ணிக்கை 3 செயல்பாட்டு வெப்பநிலை -40℃ முதல் +65℃ வரை
மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் 15A, தனிப்பயனாக்கலாம் வேலை செய்யும் ஈரப்பதம் <70%
மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் 0~240 VAC/VDC பாதுகாப்பு நிலை ஐபி54
மின்காப்பு எதிர்ப்பு ≥1000MΩ @500VDC வீட்டுவசதி பொருள் அலுமினிய கலவை
காப்பு வலிமை 1500 VAC@50Hz,60s,2mA மின் தொடர்பு பொருள் விலைமதிப்பற்ற உலோகம்
டைனமிக் எதிர்ப்பு மாறுபாடு <10MΩ முன்னணி கம்பி விவரக்குறிப்பு வண்ணமயமான டெஃப்லான் காப்பிடப்பட்ட மற்றும் தகரம் பூசப்பட்ட இழைகளாலான நெகிழ்வான கம்பி
சுழலும் வேகம் 0~600 ஆர்பிஎம் முன்னணி கம்பி நீளம் 500மிமீ + 20மிமீ
நிலையான தயாரிப்பு வெளிப்புற வரைபடம்
தயாரிப்பு-விளக்கம்1
விண்ணப்பம் தாக்கல் செய்யப்பட்டது
• கண்காட்சி/காட்சி உபகரணங்கள்
• பேக்கேஜிங் / சுற்றும் இயந்திரங்கள்
• குறைக்கடத்தி கையாளும் அமைப்புகள்
• தொழில்துறை இயந்திரங்கள்
• சுழலும் குறியீட்டு அட்டவணைகள்
• செயல்முறைக் கட்டுப்பாட்டு உபகரணங்கள்
• கனரக உபகரண சுழல் கோபுரங்கள் அல்லது கேபிள் சுருள்கள்
• அவசரகால விளக்குகள், ரோபோடிக்ஸ், பேலடைசிங் இயந்திரங்கள், விருப்பத்தேர்வு
• மருத்துவ உபகரணங்கள் | சுழல் உணர்விகள், அவசரகால விளக்குகள், ரோபோட்டிக்ஸ்
• சிறிய கேபிள் ரீல்கள்
தயாரிப்பு-விளக்கம்2
தயாரிப்பு-விளக்கம்3
தயாரிப்பு-விளக்கம்4
எங்கள் நன்மை
1. தயாரிப்பின் நன்மை:
குறைந்தபட்ச மின்சுற்று இரைச்சலுடன் கூடிய தனித்துவமான சிக்னல் கையாளும் செயல்திறன்
· மிகவும் சவாலான இட நெருக்கடிகளிலும் பொருந்தக்கூடிய இறுக்கமான பேக்கேஜிங்
· அனலாக் மற்றும் TTL கட்டுப்பாட்டு நிலை சமிக்ஞைகள் ஆகிய இரண்டுடனும் முழுமையாக இணக்கமானது
· நீண்ட ஆயுளுக்கான துல்லியமான பந்து தாங்கிகள்
· காற்றுப் புகாத அலகுகள் கிடைக்கின்றன, IP67 விருப்பத்தேர்வு
· உறுதியான அனோடைஸ் செய்யப்பட்ட அலுமினியக் கட்டமைப்பு
· ஈதர்நெட் உடன் கிடைக்கிறது
விரைவான விநியோகம்
தொழிற்சாலை காட்சி
தயாரிப்பு-விளக்கம்5
தயாரிப்பு-விளக்கம்6
தயாரிப்பு-விளக்கம்7விவரக்குறிப்பு
DHK350-3-15A
முக்கிய அளவுருக்கள்
மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் 0~240 VAC/VDC பாதுகாப்பு நிலை IP54