ரிமோட் மூலம் இயக்கப்படும் வாகனங்களுக்கான இன்ஜியன்ட் DHS034-1-10A திடமான ஷாஃப்ட் ஸ்லிப் ரிங்
சுருக்கமான விளக்கம்:
தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
விவரக்குறிப்பு
DHS034-1-10A
முக்கிய அளவுருக்கள்
சுற்றுகளின் எண்ணிக்கை 1 செயல்பாட்டு வெப்பநிலை -40℃ முதல் +65℃ வரை
மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் 10A வேலை செய்யும் ஈரப்பதம் <70%
மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம் 0~240 VAC/VDC பாதுகாப்பு நிலை IP51
மின்காப்பு எதிர்ப்பு ≥500MΩ @500VDC வீட்டுவசதி பொருள் துருப்பிடிக்காத எஃகு
காப்பு வலிமை 500 VAC@50Hz,60s,2mA மின் தொடர்பு பொருள் விலைமதிப்பற்ற உலோகம்
டைனமிக் எதிர்ப்பு மாறுபாடு <10MΩ முன்னணி கம்பி விவரக்குறிப்பு AF-0.35mm^2 கொண்ட ஒவ்வொரு மின்சுற்றுக்கும் 5A, மீதமுள்ளவற்றுக்கு AF-0.15mm^2.
சுழலும் வேகம் 0~300 ஆர்பிஎம் முன்னணி கம்பி நீளம் 200மிமீ + 15மிமீ
தயாரிப்பு வெளிப்புற வரைபடம்
தயாரிப்பு-விளக்கம்1
விண்ணப்பம் தாக்கல் செய்யப்பட்டது
தயாரிப்பு-விளக்கம்2
தயாரிப்பு-விளக்கம்3
தயாரிப்பு-விளக்கம்4
எங்கள் நன்மை
தொழிற்சாலை காட்சி
தயாரிப்பு-விளக்கம்5
தயாரிப்பு-விளக்கம்6
தயாரிப்பு-விளக்கம்7விவரக்குறிப்பு
DHS034-1-10A
முக்கிய அளவுருக்கள்
டைனமிக் மின்தடை மாறுபாடு <10MΩ. முன்னணி கம்பி விவரக்குறிப்பு: ஒவ்வொரு சுற்றுக்கும் 5A, AF-0.35mm^2 உடன், மற்றவை AF-0.15mm^2 உடன்.